กลับบ้านสงกาน ปลายทาง ขอนแก่น หาแนวร่วมเดินทาง สนใจเม้น หรือทักมาเลยคับผม

การสนทนาใน 'M-Slaz Club (Thailand)' เริ่มโดย Jakkrit Samakkhetkit, 14 กุมภาพันธ์ 2018

กลับบ้านสงกาน ปลายทาง ขอนแก่น หาแนวร่วมเดินทาง สนใจเม้น หรือทักมาเลยคับผม

1. ด้วยคนครับ ผมก็ขอนแก่นครับผม

2. สงการไปด้วย
    ผมกับโคราช
    เส้นมิตรภาพ

3. ขอนแก่น จ้า อยู่ อ.บ้านทุม

4. โนนดินแดงเด้อ อิสานใต้เจอกัน

5. ยินดีที่ได้รุ้จักทุกคนนะคับเด่วไกล้ถึงเวลากลับว่ากันอีกที จัดปาย

ผมไปขอนแก่นคือกันครับ แต่ผบ.บ่ให้ขับกลับครับ ให้เอาขึ้นรถใหญ่ไปครับ...555

แบ่งปันหน้านี้