ขอคำปรึกษาหน่อยครับ FREE - Bang Khlo เรื่องความร้อนขึ้น...

การสนทนาใน 'ตลาดซื้อขายมอเตอร์ไซค์ 2 จังหวะ (2 Stroke)' เริ่มโดย Chayanut Untinnakorn, 13 กันยายน 2017

ติดต่อโฆษณาได้ที่ [email protected]
  1. ขอคำปรึกษาหน่อยครับ
    FREE - Bang Khlo

เรื่องความร้อนขึ้น ถ้าหม้อน้ำผ่ามาแล้วไม่ตันน้ำวนดี(เปิดฝาหม้อน้ำดู)น้ำไม่ดัน ฝาสูบไม่โก่ง...?แล้วจะมีตรงไหนที่จะทำให้ความร้อนขึ้นได้อีกครับ

2. ผมว่าเกความร้อนน่ามีปันหาคับ.เช็กดูยังคับ

3. ตัววัดอุณภูมิหม้อน้ำเช็คยังครับ

4. ใบพัดน้ำละคับปกติป่าวคับ

5. เสื้อปอกมายังครับ

แบ่งปันหน้านี้