ขอรีวิวสีล้อหน่อยครับ รถสีขาว ทำสีไรดีครับ

การสนทนาใน 'PCX Club (Thailand)' เริ่มโดย กิจกุลิสร์ ทัศนภิญโญ, 26 กุมภาพันธ์ 2018

ขอรีวิวสีล้อหน่อยครับ รถสีขาว ทำสีไรดีครับ

1. สีที่เราชอบครับ อิอิ

2. เขียวเลม่อน+โครเมี่ยม. เตะตาสุดๆ

3. แม็กสวยมากกคัฟ โดนไปเท่าไร

4. น้ำเงินมุขเกล็ด

5. ใครมีแม็คเดิมไม่ได้ใช้ มาแลกไฟท้ายผมได้นะ สภาพ95%

6. สายน้ำเงินครับ. 5555

7. น้ำตาลไหม้สวยครับ

8. ขอบคุณพี่ๆทุกท่านครับ ได้แนวทางเยอะเลย ใครมีแบบสวยๆ ก้อเอามาลงเลยครับเป็นแนวทางครับ

9. สีนี้พอได้ไหมครับ "ส้มแรมโม" ..หุหุ

10. ตอนนี้ได้สีแล้วมาบ้างแล้วอันไหนดีครับ

11. Andre Lam Guest

สีทองโครเมียมโดนไปเท่าไรครับรวมหน้าหลัง?

แบ่งปันหน้านี้