ขอสอบถามผู้รุ้คีับรถผม ตัว2018ออกมาได้1เดือนกว่า...

การสนทนาใน 'PCX Club (Thailand)' เริ่มโดย Feen Eakkjit, 28 กุมภาพันธ์ 2018

ขอสอบถามผู้รุ้คีับรถผม ตัว2018ออกมาได้1เดือนกว่า อยากทราบว่าเวลาตื่นเช้ามาสตาททำไมมึงกระตุกๆๆมีใครเป็นไหมละขับได้ประมาณ70มันนะเหมือนวูป สอบถามผู้รุ้ที่ครับเกิดจากอะไร

1. ลองอัดดูเมื่อวาน110 มันเร็วจัง

2. เดิม ๆจมไมล์เท่าไหร

3. ของผมจะกระตุกสั่นๆตอนออกตัวเวลาจอดนานๆ แต่อาการวูปไม่เปนนะ

4. เป็นเหมือนกันครับ ตอนเช้าๆเลย จะมีกระตุกนิดๆ แล้วก็หาย เหมือนเครื่องเย็นไรแบบนี้

5. เครื่องเย็นรึป่าวครับ ลองสตาททิ้งไว้ก่อนน

6. สงสัยรถเดิมอยู่ยากคับWatchara Tangtampun บอกเค้าหน่อยเพื่อน

7. ไม่เป็นคับ..ยังวิ่ง 117-118 เหมือนเดิม

8. Next Gen Guest

สั่น ก็ทำครัชคาบอนกระโหลกกัดลายจบ

9. Next Gen Guest

กับ ฝุ่นตรงครัชเบาทุกๆ 8000 กิโล หรือถ้ามันสั่นก็เบาหาย

10. สั่น กระตุกเพราะช่วงชุดคลัชแต่.แก้ได้

ครัช คารบอน ช่วยได้คับ

แบ่งปันหน้านี้