ขออนุญาติแอดมินอีกครั้งครับ #ขายด่วน...!!! #MSLAZ งามๆครับ ขายดาวน์ 15000...

การสนทนาใน 'M-Slaz Club (Thailand)' เริ่มโดย กฤษณกันท์ จันทร์ศิริ, 13 กุมภาพันธ์ 2018

ขออนุญาติแอดมินอีกครั้งครับ
    #ขายด่วน...!!!

#MSLAZ งามๆครับ
    ขายดาวน์ 15000 ให้ทะเบียนตอง 777 แต่ไม่ให้ท่อแต่ง ถ้า 18000 ให้ท่อไปด้วยครับ เหลือผ่อนอีกประมาณ 26 งวดๆละ 3165 บ. ผ่อนกับ บ.บัฟ เปลี่ยนสัญญาได้ครับ รถวิ่งน้อย ไม่เคยล้ม ไม่ชน เครื่องแน่น เครื่องเดิมๆ ไม่เคยซ่อม ของแต่งเยอะ ไมล์น้อย 5xxx กว่าโล รถสวยครับ ได้ไปเติมน้ำมันขับอย่างเดียวครับไม่ต้องแต่งอะไรแล้วครับ

ใครสนใจทักมาคุยรายละเอียดกันได้ครับ ยินดีตอบทุกคำถาม ขอคนสนใจจริงนะครับไม่อยากเสียเวลา ถ้าจะคุยเล่นเชิญที่อื่นนะครับ
    #อยากทราบข้อมูลเพิ่มเติมคุยในแชทนะครับ
    #นัดดูรถได้ครับในตัวเมืองกำแพงเพชร
    #โทรคุยได้ครับ0895656656

1. ท่อยี่ห้อนี้ลั้นมากไหมคราฟ เกิน95 ไหม

รถยังอยู่นะครับ ขอดาวน์ 15000 เอาไปเลยครับ รถใช้งานปกติครับผม

แบ่งปันหน้านี้