ขออนุญาต จขพ ประจานคนโกง ฿5,000 - อำเภอศรีราชา คนโกงเราต้องประจานค่ะ หน้าตาก้ดี...

การสนทนาใน 'ตลาดซื้อขายมอเตอร์ไซค์ใหญ่ (Super Bike, Big Bike)' เริ่มโดย Modnoy Mayura, 14 พฤษภาคม 2017

ขออนุญาต จขพ ประจานคนโกง
    ฿5,000 - อำเภอศรีราชา

คนโกงเราต้องประจานค่ะ
    หน้าตาก้ดี การศึกษาก้ดี ทำไมทำตัวแบบนี้ ไม่มีที่ทำมาหากินหรอ ถึงต้องมาหากินทางนี้
    **อย่าโอนตังให้เลขที่ บช นี้ #6622322876 ธ.ไทยพานิช ชื่อบัญชี #จันทิมา แซ่พู่
    อีคนโกงมันยุภาคใต้ **ใครเจอกรือรุ้จักมันรบกวนช่วยแจ้งหน่อยนะค่ะ ตอนนี้รอตำรวจดำเนินคดี
    พอดีเราติดต่อซื้อโทรสับกับมัน และมันก้พยายามคุยทำให้เราอยากได้ ก้สอบถามข้อมูลไปมาปกติค่ะ และมันเหมือนเร่งให้เราโอน มันบอกว่าถ้าไม่โอนให้มัน ***ยังไงมันก้ขายได้อยู่แล้ว #อยากให้เพื่อนๆระวังด้วยนะค่ะ ไม่อยากให้ใครเจอแบบเรา มันทั้งเสียดายตังและเสียความรุ้สึกค่ะ ที่ตัดสินใจง่ายคือแฟนเราจำเป็นต้องใช้โทรสับค่ะ มันใช้สันดานไม่ดีมาหลอกคนอื่น ตอนแรกว่าจะปล่อยไปแต่เราไม่คิดทีไรก้กลัวคนอื่นจะโดนเหมือนกันเลยขอพื้นที่นี้ประจานมันค่ะ
    ระวังมิจฉาชีพที่พยานามขายของ ทำแบบนี้ทำให้เสียคนอื่นๆที่เขาตั้งใจขายของเยอะเลยค่ะ #สมัยนี้หากินกันง่ายมาก มันแจ้งสแปมเราเราแคปจ้อมูลที่คุยกับมันไม่ทัน แบะเฟสนั้นเราก้เข้าไม่ได้จนต้องสมัครเฟสใหม่คือเฟสนี้ค่ะ เราคิดว่ามันคงไม่เจริญหรอกค่ะ ยังไงฝากด้วยนะค่ะเพื่อนๆ

1. Bee

Bee Guest

2. Bee

Bee Guest

โดนมาเหมือนกันแต่ไม่ได้แจ้งความตำรวจดำเนินคดีถึงไหนคะหน้าตามันเป็นยังไงอยากเห็นจังเลยค่ะ

3.  
    พึ่งโดนค่ะ ใครมีข้อมมูลคนนี้ติดต่อมาที่เบอร์ 0960781615 นะคะ

แบ่งปันหน้านี้