ขับโคตรมันส์ ปิดระบบ TCS OFF โคตรปี๊ดป๊าด!!!

การสนทนาใน 'XMAX Club (Thailand)' เริ่มโดย เพชร มีพิรุธ, 14 กันยายน 2017

ขับโคตรมันส์ ปิดระบบ TCS OFF
    โคตรปี๊ดป๊าด!!!

1. ปิด TCS พร้อมดริฟฟฟฟ

2. วิ่งได้เท่าไหรคับความเร็วสุด

3. คือตอนนี้ใช้ระบบไม่เปนเลยคับ^^ ที่ทำได้เปิดสตาดเปิดเบาะเจิมน้ำมัน ขอถามหน่อยคับ ไฟหน้าปิดได้ป่าวคับ^-^

4. เพรชไปลองเส้นสุพรรณ อัดยาวๆ

5. ระบบ TCS ควรใช้เวลาไหนถึงจะเหมาะแก่การขับขี่คับ เปิดไว้ กับ ไม่เปิด ขอความรู้เป็นข้อมูลหน่อยครับ

6. พระราม3เลยพี่ยาวๆ จากถนนตกถึงคลองเตยเลยครับ แต่ต้องช่วง3ทุ่ม 4ทุ่มครับ

7. top speed เดิมๆ คนเดียว 155 สามคน 150

8. จริงดิถอยมาบ้างดีกว่า ต้องปรึกษานายใหญ่ก่อน....!

9. สดร้อนๆ 150+ ไม่หมด ยกก่อน เมื่อเช้า

pcx หมด เดี่ยวต้องจัดคันใหม่

แบ่งปันหน้านี้