ถึงฝนจะตก มีใครล้างรถแข่งกับฝนเหมือนผมบ้างครับ

การสนทนาใน 'PCX Club (Thailand)' เริ่มโดย Sarawut Nitipoj, 27 กุมภาพันธ์ 2018

ถึงฝนจะตก มีใครล้างรถแข่งกับฝนเหมือนผมบ้างครับ

1. เมื่อวานล้วง วันนี้ตก

2. เดี๋ยวพรุ้งนี้ล้างอีก

3. สติ้กเก้อหาได้ที่ไหนครับ รบกวนหน่อยครับ

4. ผมก็พึ่งล้างเหมือนกันคับ

5. เพิ่งเสร็จเมื่อเกี่ยเองครับ555

6. เช็ดทุกวัน จนติดเป็นนิสัยแล้วครับ

7. เป็นเหมือนกันครับ ตกมาเลย ล้างสู้มัน ดูสิใครจะเหนือกว่ากัน (กลัวสนิมมาคอท่ออ่ะครับประเด็น) ยังใหม่ๆอยุ่เสียดาย 55

8. BU Guest

ขอนุญาติครับ มีใครจะขายกระจกเดิม2018มั้งมั้ยครับ ขอบคุนครับ

9. อย่าลืมเคลือบเงาคอนโซลด้วยนะครับ จะได้หล่อๆกัน

10. กระจกติดตรงนี้มองเห็นมัยครับ

11. ฟ่าสายฝนมาถึงห้องปุ๊บล้างล้างเรยทิ้งไว้นานล้างออกยาก..

12. เช็ดทุกวัน ลุยฝนมาก้อล้างเลยไม่เคยปล่อยข้ามวัน 555

เช็ดทุกวันเลยครับ

แบ่งปันหน้านี้