ลองของกันหน่อยมั้ย

การสนทนาใน 'PCX Club (Thailand)' เริ่มโดย Joke Pipatpanuvidhya, 28 กุมภาพันธ์ 2018

ลองของกันหน่อยมั้ย

1. Joke Pipatpanuvidhya
    ไม่มีชะนีหมีบ้างหรอคะเฮียขา
    55555

2. ผมหนัก85แต่ไมไม่อ้วนอ่ะครับ

3. น้ำหนัก125กิโลพอได้ไหมคับ

4. จัดเรยหัวหน้า ดันๆๆๆๆๆๆๆ

5. Joke Pipatpanuvidhya เฮียยขาา .. อายุยังไม่เกินใช่มั้ย??

6. ขอส่งเข้าประกวดด้วยคนค่ะ
    ชื่อ สุภาพ
    อายุ17
    สัดส่วน 34-24-35

7. ส่งบอยสมัครดีไหมเนี่ย

8. อืมมมมมม คุณสมบัติผ่านซะด้วยแฮะ 5555

9. สมักบ้างดีกว่ามั้งนี้

10. Joke Pipatpanuvidhya เฮีย หนูอ้ะเสียดายจะส่งสามีเข้าประกวด. เห้อ...น้ำหนักได้. หุ่นเข้าเกณฑ์ แต่อายุเกินสะงั้น มิงั่นอิเจ้ดันเต็มที่ 555555

น่าสนใจ สมัครดีไหนหน่อ

แบ่งปันหน้านี้