สอบถามหน่อยครับ โหลดโช็คหน้า ถามช่างมาบอกว่า น๊อตจะเหลือข้างละตัวนะ และเวลาลงหลุม...

การสนทนาใน 'XMAX Club (Thailand)' เริ่มโดย Poulrich Wong, 14 กันยายน 2017

สอบถามหน่อยครับ โหลดโช็คหน้า ถามช่างมาบอกว่า
    น๊อตจะเหลือข้างละตัวนะ และเวลาลงหลุม มันอาจเลื่อนได้ แบบนี้ เอาลงได้แค่ไหนครับโดยที่น๊อตยังเหลือครบ

1. ผมเคยเห็นเจียเกลียวน๊อตออกช่วงแกนโช๊คนะครับมีร้านทำอยู่ครับใส่ครบทุกตัว

2. ใส่2ตัวเหมือนเดิมครับ

3. Anu Nuu Guest

เอาลงได้ประมาณ2 ซม ใส่น็อตได้ครบทุกตัวคับ xmax นี่ มีแผงคอบนล่าง นะคับ

ยืนยันใส่สองตัวปกติครับ

แบ่งปันหน้านี้