สอบถามหน่อยคับพี่ๆๆในกลุ่มคับ...

การสนทนาใน 'PCX Club (Thailand)' เริ่มโดย Noraset Pitchayawarapong, 27 กุมภาพันธ์ 2018

สอบถามหน่อยคับพี่ๆๆในกลุ่มคับ ตัวนี้ดีมั้ยคับแล้วปรับอ่อนแข็งได้มั้ยคับแล้วก็มันต่างจากตัวยอดฮิตยังไงคับและก้ขอดูแนวคนที่ใส่แล้วหน่อยคับว่าสวยมั้ยรถผมสีขาวคับ

1. ก็โอเครนะครับ ราคาไม่แรง ปรับแข็งอ่อนได้ ผมก็ใช้อยู่ หนัก90แฟน70ไม่ดิ้นเลยครับ

2. ไม่ต้องปรับเลยครับ

3. #เสี่ยเจมส์ต้องจัดเเล้วครับ

4. ผมจัดมา2350พร้อมส่ง ครับ

5. ถ้าเทียบกับโช้คเดิมคนละเรื่องเลยครับดีกว่าเยอะเลย

6. Civic FD Guest

กำลังหาข้อมูลว่าโอเคหรือป่าวครับ ลังเล GZA/ GPLUS แต่ราคาต่างกันพันกว่าบาทเลย ถ้าดีจะจัดเพราะราคาน่าคบครับ

7. ดีกว่าเดิมเยอะ ต่ำกว่าเดิมหน่อย

8. ขอพิกัดร้านขายโช้คตัวนี้แถวสมุทรปราการหน่อยคับ

9. ร้านช่างโจว สุขสวัสดิ์ 78.....2250รวมติดตั้ง สนใจเข้าไปทัก เฟส โจว ซิงฉือ ดูครับร้านนี้คนเยอะอาจต้องนัดเข้าไป ช่างโจวคุยดีเป็นกันเองครับ

10. นอกเรื่องหน่อยครับผมขอถามหน่อย มันมีสีอื่นไหมครับนอกจากสีแดงพอดีอยากได้สีดำ

11. Ake Euei Guest

สนใจมือ2บอกนะคับ สภาพดี

12. Civic FD Guest

จัดมาแล้วครับ555

แบ่งปันหน้านี้