สี่แยกไฟแดงทองหล่อนะ ขี่ดูกันด้วยนะ

การสนทนาใน 'PCX Club (Thailand)' เริ่มโดย Pratoon Toon, 28 กุมภาพันธ์ 2018

สี่แยกไฟแดงทองหล่อนะ
    ขี่ดูกันด้วยนะ

1. ถึงกับเสียชีวิตได้เลยนะครับทรงนี้

2. แผ่นเหล็กมันเคลื่อนออก คับ

3. ตกไปนี่ ได้เกิดใหม่เลยนะคับ

4. บางทีก้ควรจะทำไห้ดีกว่านี้พอเกิดเหตุมาถามหาความรับผิดชอบจากใครใม่มี

5. พี่ๆๆJirasak Aoodo Seeprasertคับ... ผมจะไล่เม็ดพี่ช่วยแนะนำที่คับเอาต้นนิดๆปลายไหลๆๆนะคับ... ขอบคุนคับพี่

6. ตกไปตายสถานเดียวเลยนะนี้

7. ใครผ่าน อัฟเดท ด้วยน้า

8. ทำชุ่ยๆคนซวยก็เจ็บฟรี

9. อยุ่ทองหล่อแท้ๆไม่น่าปล่อยเปนแบบนั้นนะครับ

10. อื้อหือ หวาดเสียวคับ

11. น่ากลัว พลาดลงไปนี้ มีเจ็บหนัก

12. คนไทยครับ อยู่ง่าย กินง่าย แต่นี้มันก็มักง่ายเกิ้นนน

1/3/61
    ปิดผนึกอย่างดีแล้วคับ

แบ่งปันหน้านี้