อดีตขับpcx ปัจจุบันขับforza อนาคตฝันลึกๆอยากขับฮายา

การสนทนาใน 'PCX Club (Thailand)' เริ่มโดย ตั้ม เฉยเฉย ธวัชชัย แสงงาม, 28 กุมภาพันธ์ 2018

อดีตขับpcx ปัจจุบันขับforza อนาคตฝันลึกๆอยากขับฮายา

1. ฮายาริ ยากันยุ่งอ่ะนะ

2. สายออโต้มันต้องT-maxสิครับ

3. ฝันเหมือนผมเลยครับ หมดPCxกะจะดาวน์รถยนต์ ตอนนี้ไม่สนใจและครับ อยากเล่นของสูงดาวน์ S1000RR มาขับให้จงได้ครับ

4. ผมbmxครับฝรรมานานตอนเด็กไม่เคยมี

ฐานกระจก เท่าไหร่ครับ แล้ว มันอ่อนไหมครับเวลาโยกๆคนเดินชน จับของพวกcbr r15 มันแข็งดี อยากเอาไปติด ชิว pcxบ้าง

แบ่งปันหน้านี้