อนาคตเป็นไงไม่รู้ จองเลขไว้ก่อน

การสนทนาใน 'XMAX Club (Thailand)' เริ่มโดย Panya Chueakijtrakool, 5 กันยายน 2017

ติดต่อโฆษณาได้ที่ [email protected]
  1. อนาคตเป็นไงไม่รู้ จองเลขไว้ก่อน

2. Tsuk Su Guest

อันนี้ซื้อสดใช่มั้ยครับ

3. ขึ้นเลข7แล้วเหรอเนี่ย สงสัยต้องลากจด รอเลข8ขึ้น อิอิ

4. โพสนี้เป็นความหมายของตัวเลขทะเบียนรถ

5. รถคันไหนที่มีเลข 5 เจ้าของรถมักอารมณ์รุนแรง และมักจะเกิดอุบัติเหตุและเสียชีวิตมากที่สุด โพสนี้เล่าสู่กันฟังครับ

6. ไม่ได้มีเจตนาว่าหรือใดๆทั้งนั้นแค่เป็นห่วงเพื่อนร่วมคลับครับ

7. สถานะเดียวกันรอแต่รถเมื่อไรจะมา

8. คนกำหนดไม่สู้ฟ้าลิขิต ไปเรื่อยๆครับ เอาแค่เลขสวย
    นอกนั้นไปตามดวง ถ้าเปลี่ยนตัวเลขแล้วชีวิตเปลี่ยน ก็ว่ากันไป

9. เปลี่ยนแล้วสบายใจก็ทำไปเถอะครับ
    ปล. เจอ Super car ทะเบียน 555 ผมนี่ ขำเลย :v

10. ไม่เคยดูดวงอะไรเลย เอาเลขที่เราชอบ ถูกใจดีกว่า

สติและความไม่ประมาท อยู่เหนือ ดวงอะไรๆทั้งสิ้น

11. จองไว้วันศุกร์ รันไวเหมือนกันนะเนี้ย

12. ใกล้เคียงผมมากครับ ผมได้ 7กฉ 9955

13. 7กฉ9879รอรถอย่างเดี่ยวเลยคะ

14. แล้วเวลาได้รับรถมาแล้วเราต้องขับรถไปจดทะเบียนที่ขนส่งเองหรือคับโดยไม่ต้องรอทะเบียนจากร้านที่เราออกรถ ไม่ต้องซื้อสดก้อสามารถทำได้ไช่ไหมคับ

15. ขอถามหน่อยคัฟ
    เราจองทะเบียนที่ขนส่งได้ด้วยหราคัฟ ที่ขนส่ง รถมอไซร์อ่าคัฟ ใครทราบบอกหน่อย เสียค่าจองเท่าไรคัฟ

16. ผมขอสอบถามครับ
    ขนส่งไหนก็ใด้หรอครับ
    ผมอยู่พระประแดงครับ

17. ค่าจองทะเบียนราคาเท่าไหร่ครับ

18. รอจนไม่ค่อยอยากได้และ

19. จองล่วงหน้าได้ 4 หมวดนะครัช....อิอิ

20. มีวิธีดูไหมคับว่าตอนนี้ เลขมันรันอยู่ที่หมวดอะไร 7 กX XXXX ขอบคุณคับ

21. จริงแล้วโทรสอบถามได้นะครับ
    02-271-8888 ต่อ 2407
    ครับ

22. วันนี้ทำสัญญาเรียบร้อยพรุ่งนี้รับรถ รู้สึกดีจัง...

23. มีใครอยากบอกอีกไหมอ่าาาาาา
    อยากรู้ถึงหมวดไหนแล้ว อ่าาาาาา
    จาเอา 7กท-××××

24. วิธีจองต้องทำยังบ่างครับ

แบ่งปันหน้านี้