แต่งยังใงให้สวย แนะนำหน่อยคัฟ

การสนทนาใน 'M-Slaz Club (Thailand)' เริ่มโดย ไกรศิริ เชื้อหงษ์, 13 กุมภาพันธ์ 2018 at 18:21

แต่งยังใงให้สวย แนะนำหน่อยคัฟ

1. ผมว่าไม่ต้องแต่งก็สวยแล้วครับ ตัวลิมิเตด

2. เปลี่ยนกระจกปลายแฮรน ก็ล้ำแล้วตัวนี้

3. ตัวนี้ออกมา ของแทบครบเลย

4. ใส่ กระจกปลาย แฮน. กาบข้างทรงเอฟ. ชิว. ท้ายสั้น. จบ

5. รถสวยอยู่แล้วครับ เปลี่ยนแค่รองเท้านี่จบเลยสวยครบเต็มลำ 555+

6. นี่ยังไม่แต่งก็ได้ทั้งใจละLimited Edition

7. ใส่อีหนีบกรวดทรายไม่กระเด็นเท้าหรอครับ
    #เจ็บแทน

8. สวยเรา สวยเขาไม่เหมือนกัยครับ แค่นี้ก็สวยล้ะครับ ถ้ายิ่งแต่งยิ่งเละครับ

9. ขอบคุนทุกๆคำแนะนำและคำตอบครัฟ

10. ตัวนี้ ไม่ต้องแต่ง ก็คนมองเยอะแล้วครับ

11. สีใหม่เดิมก้อสวยแล้วคัฟ

12. ทุ่งกว้างข้างหลังหน้าเดินเล่น

เริ่มจากเปลี่ยนเป็นรองเท้าผ้าใบนะครับ

แบ่งปันหน้านี้