โหลดหน้าใส่น็อตตัวเดียวเป็นไรไหมคับ

การสนทนาใน 'PCX Club (Thailand)' เริ่มโดย Songkran Ratree, 26 กุมภาพันธ์ 2018

โหลดหน้าใส่น็อตตัวเดียวเป็นไรไหมคับ

1. ไม่นะผมก้อใส่ตัวเดียวแต่ก้อขันน๊อตแน่ๆหน่อย 555

2. ไม่เป็นไรคับเเต่อย่าตกหลุมเเลงก็พอ

3. ใส่4จะปลอดภัยและชัวกว่านะครับ

4. คนที่ใส่ตัวเดียวก็จะบอกว่าไม่เป็นไรใช้งานได้ไม่มีปัญหาอะไร แต่เพื่อความสบายใจและจะได้ไม่กังวล ผมใส่2ตัว.555

5. ใส่ครบเถอะ กระแทกแรงๆมีโอกาสดีดข้างได้

6. คันเก่าผมใส่ข้างละตัวแบบนี้มา13ปี ไม่เห็นมันเป็นไรครับ

7. เป็นแน้ถ้าชนหรือล้มแรงๆ ไปทั้งแพงคอเลย งานใหญ่คับ

8. เด่วนี้บางร้านเข้ามีน็อตโหลดหน้าเฉพาะกรึงให้แบบเสร็จสับเลย

9. 2018 เปล่า ถ้า2018ใส่ใด้2ตัวลองใส่ดีๆครับ

10. มีสี่ตัว ใส่ได้สองตัวล่าง เอาสองตัวบน ไปกลึง หน้าเกลียวออก ก็ใส่ได้ปกติแล้วครับ ง่ายๆ

11. ถ้าไม่ยกล้อวิงสบายๆไม่มีปัญหา

12. ผมใส่ตัวเดียวมาเป็นปีแร้ว

13. โทษนะคับโหลดกน้ามีส่วนช่วยอะไรไหมนอกจากสวย

14. ตัว2017 นี่ถ้าโหลด ใส่น็อตได้ตัวเดียวหรอคับ ?

15. ใส่ตัวเดียวมานานมากแล้ววครับ
    ถ้าจะใส่2ต้องใช้น๊อตกลึงครับผม

16. ผมตัวมาจะสองปีละคับ..

17. พี่คับ เวลาโหลดหน้าต้องถอดล้อ ด้วยเปล่าคับ

18. 2ตัวบนใส่ได้ครับ แต่ต้องกลึงเกลียวออกแบบนี้

19. ส่วนใหญ่โหลดกันกี่นิ้วครับ

ง่ายๆครับสำหรับสายประหยัด สว่านจับหมุน เอาหินเจียรซัดโลด ใช้ได้คือกัน

แบ่งปันหน้านี้