ไปเพิ่มความหล่อมา แต่ดันหล่อไม่สุด $ ดันมาหมดก่อน สบายตัวไป

การสนทนาใน 'M-Slaz Club (Thailand)' เริ่มโดย กรุว์บอย ดริฟซิ่ง โว้ยเฮ้ย, 13 กุมภาพันธ์ 2018

ไปเพิ่มความหล่อมา แต่ดันหล่อไม่สุด $ ดันมาหมดก่อน สบายตัวไป

1. เกียร์โยง ถูกจัง ใช่ เกียร์ตงรุ่น ป่าวค่าบ

2. กระจกก็ถูกของแท้หรือปลอบ

3. ปลอมมั่งคับ ก้อไส่ตามงบอ่ะ คนจนแต่งรถ

4. ผม ถามเสยๆ นะค่าบ ไม่ว่า อะไร เหนมัน คุ้ม ดี

5. อ่อท่อผมผ่าหมกคับ เดินคอใหม่ด้วย

6. ร้านอยู่แถวไหนครับพี่

7. มีราคาค่ามือช่างไมครับ555

8. ขอดูเกียรโยงชัดๆหน่อยคับ

9. ลืมกาดหม้อน้ำสำคัญ

10. เติมแฟริ่ง..จะได้เป็นแฝดกัน..

11. Alo Lahu Guest

จัดไปสายเขียว55

แบ่งปันหน้านี้