รู้ว่าเสี่ยวแต่อยากทำล้อทอง 5555555555 #ทนไม่ทนไม่รู้ #สายประหยัด

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย Jp's Kidnappers, 19 กรกฎาคม 2017

รู้ว่าเสี่ยวแต่อยากทำล้อทอง 5555555555

#ทนไม่ทนไม่รู้
    #สายประหยัด

1. 55ทำเองเหมือนกัน

2. แล้วจะเอาอะไรเล่นอะครับ

3. ลอบวงเล่นไพ่ ผมจะแจ้งตำรวจจับนะ5555

4. เเช่นํ้าร้อนก่อนป่ะคับหรือเขย่าพ่นเรย

5. พ่นเสร็จตั้งวงเล่นต่อเลย

6. รบกวนแนะนำขั้นตอนการทำหน่อยได้ไหมครับ

7. มีแดดให้ตากหรอครับช่วงนี้ -0-

8. เรียบร้อยยยย

9. ทำเองเหมือนกันครับ

10. ทำเองเหมือนกันคับ

11. อย่าหาว่าอวดรู้นะคะ ขอแนะนำเพิ่มเติมนิดนึง การเครียผิว เอากระดาษทรายหยาบกว่านี้หน่อยจะดีกว่านี้เยอะค่ะ เบอร์ 380 เลยค่ะ ผิวล้อจะหยาบดีกว่า สีจะยึดเกาะดีกว่า แต่ทั้งนี้ก็ขึ้นอยู่กับคุณภาพของสีรองพื้นด้วยค่ะ เบอร์ 1000 มันละเอียดไปค่ะ

แบ่งปันหน้านี้