สอบถามหน่อคัฟที่ติดมือถือแบบนี้ยิดกับอะไรคัฟ

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย Nok First-Class, 20 กรกฎาคม 2017

สอบถามหน่อคัฟที่ติดมือถือแบบนี้ยิดกับอะไรคัฟ

1. ก้านกระจกพอได้ครับ

2. ต้องมีบาร์ยึดครับแบบนี้ ถ้าจะใส่รูกระจกต้องหาอีดแบบครับ

3. บาร์ยึดนี้ซื้อจากไหนคัฟ

4. เห็นมีขายอยู่ในเพจอ้ะครับลองตั้งรับดูครับ

5. ทำเองเลย ไม่ยาก

6. ผมdiyเอาเองครับใช้ท่อpvcทำเอาครับ ติดประหยัด

7. ผมอยากใช้แบบนี้คัฟไม่ทราบว่าจะหลุดไหม

8. แต่ของผมเป็นซองกันน้ำน้ะครับ

มีโอกาศที่โทรศัพท์จะร่วงสูงครับเพราะมันจะสั่นมาก เพื่อนผมซื้อมาใช้ได้2วัน สุดท้ายก้มาให้ผมทำบาร์ให้แล้วไปซื้อแบบซองกันน้ำมาใช้อยู่ดีครับ

แบ่งปันหน้านี้