ใครที่เปลี่ยนมาใช้ท่อสูตรทั้งหลาย ไม่ว่าจะสายลั่นหรือสายทุ้ม...

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย Zparda Stawat Plienjaem, 20 กรกฎาคม 2017

ใครที่เปลี่ยนมาใช้ท่อสูตรทั้งหลาย ไม่ว่าจะสายลั่นหรือสายทุ้ม ถามตรงๆใส่จุกลดเสียงกันไหน หรือชิวๆไม่ซีเรียส ช่วงนี้ลังเลถอดๆใส่ แถวระแวกบ้านเจ้าถิ่นเยอะ =_=

1. ถ้าคิดจะใส่ แล้วจะไปแคร์คนอื่นทำไมล่ะครับ ลั่นไปเลย..

2. ส่วนตัวผมไม่ชอบท่อลั่นๆเสียงดังนะ เหมือนขาดความรับผิดชอบปล่อยมลภาวะทางเสียง นั่งกินข้าวร้านข้างทางอยู่ในซอยลากเกียร์ 1 ตั้งแต้ท้ายซอยยันปากซอย ตกใจมากครับ ใส่จุกลดเสียงดีกว่า

ทดลองเลย เดวรอผลลัพธ์

แบ่งปันหน้านี้