เสร็จไปเกิน 50% แล้วครับ กับโปรเจกต์ แฮนด์บาร์ ขี่มันส์มากๆครับ คอนโทรลรถดีขึ้น...

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย วา'เลนไทน์ ไรเดอร์ นักบิดสายพานทะลวงโลก, 19 กรกฎาคม 2017

เสร็จไปเกิน 50% แล้วครับ กับโปรเจกต์ แฮนด์บาร์
    ขี่มันส์มากๆครับ คอนโทรลรถดีขึ้น เข็มรอบกวาดมันส์
    "ของยังขาดอีกเยอะเลยครับ" #Aerox1000RR #เจ้าเผือก
    รอติดตาม ชุดใหญ่ ไฟกระพริบ 7 สีมณี 7 แสง เร็วๆนี้ครับ

1. พี่ไท เจ้าแห่งการ d.I.y 555

2. สุดยอดครับ

3. Goon Spirit

Goon Spirit Guest

ไมล์ดูเรสซิ่งขึ้นเยอะเลยครับ สวยๆชอบๆ ครับ !!

4. Rock Rider จัดซิ

5. ค่าเสียหายเท่าไหร่ค้าบบบ

6. Fafah Goled

Fafah Goled Guest

หล่อดีครัช

7. มีรูปด้านหน้าไหมคับ

8. ใส่ชิลๆ แนวสปอตเลย คับ แนวแบบผม แต่รถผมมีโอ125ไอ

9. Atome Opas

Atome Opas Guest

ไมล์ รถอะไรครับ

10. ต้องยกโคโซ่มาใส่บ้างและโดนใจ

11. โอ้!!!!!!นี่เลยที่คิดไว้ ขอคำชี้แนะหลังไมค์ด้วยครับ ขอบคุณครับ

12. สวยมากครับ

13. งบเท่าไหร่ครับ

14. Joke Tr แบบนี้เรยมะ

15. งานสตั้นก็มา555

16. นี่ขนาด50% 100%จะขนาดไหนยากเหนไว้ๆแร้วคับ สุดยอดเรยคันนี้

17. สวยแปลกดี

18. อยากเห็นเต็มๆคันครับ

19. อยากเห็นเต็มคันอ่ะครับ..ขออนุญติดูหน่อยได้ไหมครับ

20. Nueng VI

Nueng VI Guest

อยากเห็นหลายๆมุมจังครับ

21. มีโชว์ด้านหน้ารถไหม

22. วา'เลนไทน์ ไรเดอร์ นักบิดสายพานทะลวงโลก
    น่าโดนมากพี่ อยากเห๊นตัวจิงเลย
    รับทำปะคับ566

23. Fmes Prn

Fmes Prn Guest

เฟี้ยวเลยคับพี่

แบ่งปันหน้านี้