แนะนำร้านเดินคอดีๆหน่อยครับผ่าหมกหรือแบบพวกล้มย้อนหน่อยครับ#รูปไม่เกี่ยวนะครับ ??...

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย เจมส์จิ ฮิโรชิ, 19 กรกฎาคม 2017

แนะนำร้านเดินคอดีๆหน่อยครับผ่าหมกหรือแบบพวกล้มย้อนหน่อยครับ#รูปไม่เกี่ยวนะครับ ?? #แนะนำทีครับ

1. เสียงเพราะคับ

2. Mana Rasri

Mana Rasri Guest

ตามด้วยครับ

3. อ้วนท่อไอเสียอยู่ซอยเพิ่มสิน39สายไหน

4. ผมทำที่ set by sarครับ โชคชัย 4 / ซอย 44 ก็โอนะครับ

5. พินออเงินคับ ผ่ารวมเดิน คอ1,000 บาท เสียงแล้วแต่เรา สั่ง

6. มาฟังรถผม แล้วจะ ฟินนน อิอิ ผ่ามา900 ครับผม มีลมย้อน เสียงนุ่มๆ รถวิ่งแรงๆ

7. คอเดิมนะ หมกๆ จุ๊ๆ

ตั้ม สาย2 ครับ

แบ่งปันหน้านี้