สอบถามครับรถผมพิ่งชนมาแล้วพิ่งเอาออกจากอู่แต่รู้สึกว่าแพงคอมันเบี้ยวเวลาเลี้ยวเร็วอาการ...

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย หมา พเนจร, 20 กรกฎาคม 2017

สอบถามครับรถผมพิ่งชนมาแล้วพิ่งเอาออกจากอู่แต่รู้สึกว่าแพงคอมันเบี้ยวเวลาเลี้ยวเร็วอาการมันจะปัดหน่อยแบบนี้ทำไงได้บ้างครับเพราะตอนผมชนมา หน้ามันจะยุบติดบังโคนตัวในเลย
    ถ้าเข้าซ้อมศูนย์จะหายไหมครับ
    ขอผู้รู้ช่วยหน่อยครับ

1. แกนโช้คกับแผงคอคดไปแล้วครับ แกนดัดได้ถ้าไม่หนักมากแต่แผงคอดัดไม่ได้ เปลี่ยนอย่างเดียว

เห็นคนเคยเเปลี่ยนแผงคอปาไป10,000

แบ่งปันหน้านี้