และแล้วมันก็มาสี้นำ้เงินผมหมดกัน

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย ณัฐวุฒิ อันมา, 17 กรกฎาคม 2017

และแล้วมันก็มาสี้นำ้เงินผมหมดกัน

1. รอดูสีเหลือง

2. ขี่ไป 1,400 โลเอง เอาไปเปลี่ยนคันนี้ทันมั้ยยยย...55555

3. อ้าว! เฮ้ย! ไม่เหมือนที่คุยกันไว้นิน๊า

4. เห็นที่จะไม่รอด ไม่เถียงเลยว่าทำไมเมียเลือกรุ่นนี้ให้ เท่าไรก็ไม่พอเก็บ เจ็บใจ

5. เปลี่ยนเฟรมข้าง กลางหน้า สติกเตอร์จะได้ไหมหนอ ^-^

6. อยากรู้ว่า แฟริ่งหน้าตัววี มันทำสี หรือว่า สติกเกอร์ครับ

7. ทำไมมาช้าแบบนี้เนี่ยยยยย

8. จะเอาแบบนี้ พรพิพัฒน์ สาตราคม

9. ขี่ไปไม่ถึง70โล เปลี่ยนได้มั๊ยงิ

10. G'Gift OmeGa

G'Gift OmeGa Guest

จะมีสีออกมาใหม่สีไหนอีกอะ

11. เดี๋ยวสีอื่นตามมาติดๆอีกไม่นาน

ราคา ณ ตอนนี้ ตัววีสีน้ำเงินกับสติ๊กเกอร์ movistar

แบ่งปันหน้านี้