มันก็จะเหลืองๆหน่อย. สมุทรปราการทักได้นะคับ

การสนทนาใน 'Aerox Club (Thailand)' เริ่มโดย May Spato, 16 กรกฎาคม 2017

1. May Spato

May Spato Guest

มันก็จะเหลืองๆหน่อย. สมุทรปราการทักได้นะคับ

2. ขอดูแร็คชัดๆ หน่อยครับ แล้วยึดตรงใหนบ้าง ต้องมีปาด มีเจาะ ตัวรถหรือเปล่าครับ ว่าจะติดอยู่เหมือนกันครับ

3. หมวกสวยเนาะ รุ่น TT ใช่ไหมครับ

4. ทำสีล้อมาเท่าไรครับ

5. แร็กและกล่องซื้อที่ใหนคับ

6. ติดกล่องไว้ใส่กับข้าวให้แม่บ้าน 55

7. เข้ากันได้สวยเลยครับ ชอบๆ

8. Aon Vipusit

Aon Vipusit Guest

ผมอยู่แพรกษาครับ หวัดดีครับ

9. Pakorn Nui

Pakorn Nui Guest

สวยๆ มีแอบดำนิดนึง

สีล้ออ่ะคับ สวยๆๆๆคับ

แบ่งปันหน้านี้