เซงเลยครับโดนโขมยยางพักเท้า...ที่ตึกฟอร์จูน ใครเอาไปขอให้ รวยยยย...ครับ...

การสนทนาใน 'NMAX Club (Thailand)' เริ่มโดย Bas Rotpasertkul, 5 พฤศจิกายน 2017

เซงเลยครับโดนโขมยยางพักเท้า...ที่ตึกฟอร์จูน ใครเอาไปขอให้ รวยยยย...ครับ
    ไม่ทราบว่าราคาเท่าไหร่ครับ

1. ไม่แพงครับหลักร้อยต้นๆ

2. ลายเบาะสวยจัง อยากเห็นแบบเต็มๆครับ

3. สงสัยผมต้องหยอดกาวตรางช้างซะแล้ว555

4. บางทีมันหลุดเอง ตอนที่เราเหยียดขาลากเท้าไปมานะครับ
    ผมขี่กลับบ้าน ยังมีอยู่ พอถึงบ้าน อ้าว หายไปไหนวะ หล่นกลางทาง

5. ผมใส่แบบโลหะติดกาวตาช้างเลยครับ

6. ของผมก็หาย ข้างเดียวกัน แต่ไม่ได้โดนขโมยนะ ขับดีๆแล้วหายเอง 5555
    74 บาทไทย

7. 5555 ผมเจอ งัดฝาถังแต่ดูดน้ำมันไป ถุย โจรหัวฟวย

ผมโดนบิ๊กซีรัชดาละข้างเดียวปะครับ

แบ่งปันหน้านี้