อยากได้สีขาวเดิมโรงงานครับ

การสนทนาใน 'NMAX Club (Thailand)' เริ่มโดย เกียรติศักดิ์ ชาติเชื้อ, 6 พฤศจิกายน 2017

อยากได้สีขาวเดิมโรงงานครับ

1. Kanok Rodrat

Kanok Rodrat Guest

นี่มันก็ของเดิมนิครับ

2. โรวงานมีแค่เทาอ่อนกะเทาแก่เท่านั้นครับ

3. ดีเดิมหายากคับต้องพ่นใหม่หมด

4. New Poramet

New Poramet Guest

ทำสีอย่างเดียวครับ

5. ชิ้นนี้คือสีเดิมจากโรงงานครับ ถ้าอยากได้สีอื่นต้องทำสีเองครับ

6. Dup Za

Dup Za Guest

ผมอยากได้เป็นสีดำ ถอดออกยากไหมครับส่วนนี้

7. เพิ่งพ้นวันนี้ ลุกค้าสั่งขาวมุข

8. มันก้จะขาวๆหน่อยน้ะ

9. Chatree Yanin ช่างติ้กเม้นท์บนทำคัพ

10. จะให้เหมือนต้องสั่งผสมเลยคับ ค่าสีประมาณ 400 ครึ่งลิตร ไม่รวมค่าแรง สีเหลือเอากลับเลยครับ

11. Kob Koptanat

Kob Koptanat Guest

สับไหมขาบข้างบวกให้ผม 400

แบ่งปันหน้านี้