มีใครใส่ยางตัวนี้มั่งครับ

การสนทนาใน 'NMAX Club (Thailand)' เริ่มโดย IntOxic Buarung, 6 พฤศจิกายน 2017

มีใครใส่ยางตัวนี้มั่งครับ

1. ขออนุญาติตามนะครับ

2. เจ็บแต่จบคับ ยางดีๆ เพื่อความมั่นใจคับ

3. อันนี้แล้วแต่ความชอบของแต่ละคนครับผมใส่พีแรลลี่ครับ”

4. ร้านแถววงเวียน 22

5. ยางเนื้อนิ่มครับลำบากเวลาเจอแก้วหรือตะปูมันฝั่งเข้าเนื้อง่าย

6. อยากใส่อยู่เหมือนกันครับ รอ พิลารี่หมดก่อน

7. ใส่อยู่ครับ

8. ผมใส่อยู่ครับ โอเครมากๆ

9. คู่ละกี่บาทครับ

10. ตอนแรกจะใส่ตัวนี้หล่ะครับ แต่หมด เลยได้ตัวนี้มาแทน

11. K Duy Duy

K Duy Duy Guest

12. เจ็บแจ่จบ ราคา3,500ถือว่าไม่แพง แต่ใส่แล้วไมล์จะแข็งขึ้นมานิดนึงเพราะยางหน้า120 เพราะผมก็ใส่อยู่ 55+

13. ผมใส่หลัง140

14. เฉพาะ ยางหลัง หรือครับ 3500

15. ขอถามเพิ่มเติมนะครับ จำเป็นไหมครับว่าซื้อรถมาแล้วเราควรเปลี่ยนยางเลยรึป่าวครับ หรือเอายางไปขายได้ที่ไหนบ้างครับ

16. ดีตามที่ข้างบนเค้าว่ากัน แพงหน่อยแต่จบ

17. Greddy Pip

Greddy Pip Guest

ที่แพงกว่า เพราะคุณสมบัติ ที่เหนือกว่ายางทั่วไปอะ ใช้ดีอะแนะนำเลย

18. ในรูป140/70 ไม่ติดครับ

คุ่ละ3500ใช่มัยคับ

แบ่งปันหน้านี้