เฉพาะชุดหน้าทั้งหมด ประเมินมา สองหมื่น ถือว่าแพงมั้ยครับ ราคาศูนย์

การสนทนาใน 'NMAX Club (Thailand)' เริ่มโดย นายบุญเพ็ง เก่งกับหมา, 6 พฤศจิกายน 2017

เฉพาะชุดหน้าทั้งหมด
    ประเมินมา สองหมื่น
    ถือว่าแพงมั้ยครับ ราคาศูนย์

1. Kanta Kot

Kanta Kot Guest

แพงครับ

2. ลองทัก กำชัย เรืองศรี รายละเอียด คุยดูพี่

3. ไฟหน้าคงแพงมาก ไฟท้ายยัง 1600 เลย

4. อย่างกะ ทรายฟอร์มเมอร์

5. Nut Supanut

Nut Supanut Guest

สอบถามหน่อยครับที่ยึดไฟตรงนี้ซื้อจากไหนครับ

6. ผมว่าแพงครับ

7. เข้าดูแอปนี้เลยครับบอกทุกอย่างราคาด้วย
    You must be registered for see links

8. ลองถามศูนย์อื่นดูครับ

9. ของผม15000ครับ หน้าทั้งหมด

10. ของผมล้อตาย

11. ของผมสองอาทิตทร์อีกสามวัน

12. ดีนะที่ตอนนั้นใส่แคสบาร์ตัวเต็ม พอชนแล้วเลยแตกแค่บังโคลนหน้าอ่ะครับ ไฟหน้าไม่มีปัญหาอ่ะครับ

13. ค่าซ้อม20,000 ต้องสภาพแบบนี้ครับ.

ไฟหน้าเหมือนกันครีบ

แบ่งปันหน้านี้