#สอบถามครับ โช้คแก๊ซซี่ ตัวนี้ใส่N-max ต้องตัดชุดสีมั้ยครับ มีสมาชิกท่านใดเคยใส่บ้างครับ

การสนทนาใน 'NMAX Club (Thailand)' เริ่มโดย ขวัญใจวัยมันส์ อั๋นเซอร์วิส, 6 พฤศจิกายน 2017

#สอบถามครับ
    โช้คแก๊ซซี่ ตัวนี้ใส่N-max ต้องตัดชุดสีมั้ยครับ
    มีสมาชิกท่านใดเคยใส่บ้างครับ

1. ตัดนิดหน่อย

2. ผมใส่ตัวนี้อยู่ ไม่ต้องตัดอะไร ใส่ได้เลย // แต่โช้คตัวใหม่ เหมือนช่วงหูบนมันสั้น เลยสงสัยว่าตัด หรือไม่ตัดคับ เพราะจะใส่รถพี่คับ

3. ไม่ต้องตัดตัวรถคับ

4. ต้องช่างที่มีความชำนาญคับ

5. ผมให้โก้บ้านสวนทำให้คับ

6. โช๊คตัวนี้หาได้ที่ไหนครับ

7. ปรับยังไงครับ ใครรู้บ้าง

คู่เท่ารัยคับแบบนี้

แบ่งปันหน้านี้