พี่ครับ ทริปF นี่วิ่งได้กี่กิโลครับบ

การสนทนาใน 'NMAX Club (Thailand)' เริ่มโดย Strw Jozz, 6 พฤศจิกายน 2017

1. Strw Jozz

Strw Jozz Guest

พี่ครับ ทริปF นี่วิ่งได้กี่กิโลครับบ

2. ผมเคยแคา30.1

3. เจอปั้มก็แวะแล้วครับขี้เกียจลุ้น

4. 35-40 โล อ้วกตอน 40 เข็นครับอยากรู้ 55555

5. ได้ประมาณเท่านี้ครับ ขึ้นเนินหน้าปั้มรถเกือบจะดับแล้ว ดีเจอปั้มก่อน

6. ก็ได้หลายโลยุ่ครับ..แต่ทางที่ดีอย่าให้หลายโลครับ เพราะปั๊มติกจะพังเอาครับ

7. อย่าให้เกิน 30ปลอดภัยสุดครับ

8. คือไรอะคับ ทริปF

9. Strw Jozz

Strw Jozz Guest

ขอบคุณทุกคอมเม้นท์ครับผม

แบ่งปันหน้านี้