ขออนุญาต ถามนิดนึงครับ พี่ๆเป็นกันไหมครับ เปลี่ยนผ้าเบรคหลังมาได้สักพัก...

การสนทนาใน 'NMAX Club (Thailand)' เริ่มโดย Anucha Ritthijon, 6 พฤศจิกายน 2017

ขออนุญาต ถามนิดนึงครับ พี่ๆเป็นกันไหมครับ เปลี่ยนผ้าเบรคหลังมาได้สักพัก เวลาเบรคมันมีเสียง จี๊ดๆ เหมือนเสียงหนู อ่าครับ เป็นเพราะอะไร

1. ของผมก้เป็นครับ

2. มันยังไม่เปิดหน้าอะป่าวครับ

3. เปนเหมือนกันคับ ต้องถอดมาทำความสะอาดคับ

4. คิดว่ามีเสดทรายหรืออะไรเล็กๆติดผ้าเบรค

ถ้าใช้เทียมนี่ดังตั้งแต่แรกๆที่เปลี่ยน ของผมผ้าเบรคtrdเขาเอามาใส่ให้ยังดังเลย แต่ของแท้ไม่ดังนะ นอกจากเม็ดทรายจะเกาะ

แบ่งปันหน้านี้