ผมอยากให้มีสติกเกอร์กลุ่ม n. Max. เปนสัญญาลัก เวลาเจอกันจะได้ทักทายกันถูก...

การสนทนาใน 'NMAX Club (Thailand)' เริ่มโดย คุงหลวง ชาย คลองเตย, 6 พฤศจิกายน 2017

ผมอยากให้มีสติกเกอร์กลุ่ม n. Max. เปนสัญญาลัก เวลาเจอกันจะได้ทักทายกันถูก พอจะมีใครทำเกียวกับพวกนี้ช่วยบอกหน่อยครับ แล้วเพื่อนๆทุกเห็นด้วยกับผมไหมครับ ขอความเหนด้วยครับเพื่อน. ท่ามีคนตามผมช่วยแสดงความคิดเหนว่าตามด้วยนะครับ

1. ดีครับจะได้รู้ว่าเป็นสมาชิกในกลุ่มลองถามแอดมินว่าเห็นด้วยมั๊ย

2. แต่แพงมากถ้าเอาจำนวนน้อย

3. ถ้าใครมีความรู้ด้านการออกแบบและใช้คอมเป็นลองออกแบบเสนอมา

4. ใช่ครับตัองจำนวนมากราคาจะถูกทำทีเดียว

5. ก็มีอยู่นะคับ ติดต่อAdminเลยคับ

6. อ้อมีแล้วนี่

7. อยากได้แบบใหม่มั้งครับ แต่ท่าแนวร่วมไม่ได้ก็คงต้องเอาแบบนี้

8. มีแบบอยู่แล้วนี่ครับ @มินจะเป็นผู้ จัดทำเอง

9. เข้ากลุ่ม nmax rama3 คับ

10. *เห็นด้วยครับ

อยู่โซนไหนก็ ลองหาดูครับ nmax มีแตกกลุ่มย่อมอีก หลายกลุ่มครับ

แบ่งปันหน้านี้