เอาแนวทางสีขาวแต่งให้สวยๆ มาให้ดู อันนี้ ของ SYM รถดีที่ไม่ปังในไทย...

การสนทนาใน 'NMAX Club (Thailand)' เริ่มโดย Panupong Obkaew, 6 พฤศจิกายน 2017

เอาแนวทางสีขาวแต่งให้สวยๆ มาให้ดู อันนี้ ของ SYM รถดีที่ไม่ปังในไทย รุ่นนี้ไม่เคยเอามาขายน่ะ ตอนนี้ ใครขับSym เป็น Rare Item มาก

1. รถสวยๆไม่เข้าไทยหรอกคับ

2. ผมเคยใช้ทั้ง gts300 และ maxsym400 บอกเลยดีไม่แพ้เจ้าตลาด ในบางจุดจะดีกว่าด้วย ในใต้หวันใชัแต่ยี่ห้อนี้และเป็นสเปคเดียวกันกับที่ส่งขายยุโรป เสียดายตอนนี้ย้ายมาอย่าต่างจังหวัดแล้ว ถ้าศูนย์อย่ใกล้บ้านผมจะใช้ยี่ห้อนี้แบบไม่ลังเลเลย

3. รับทำตามแบบคับเป็นงานสติเกอร3mแท้คับ

4. Dup Za

Dup Za Guest

5. เสร็จออกมาเป็นแบบนี้คับ

6. ดูแล้วค่าตัวคุณเธอไม่น่าธรรมดา

7. Pai ARna

Pai ARna Guest

8. รุ่นนี้ถ้าเอามาขาย ทำการตลาดแค่พอใช้ได้ บริการประทับใจหน่อย ยกระดับ SYM ได้เลย

9. ถ้าhondaทำทรงนี้ออกมา คงขายดีกว่าpcx ยอดขายน่าจะติดลมบน

10. ตัวนี้300หรือ500ครับ

11. ของผมยังอยู่ดี ไม่ค่อยได้ขี่เพราะมีสมาชิกเพิ่มเลยใช้รถยนต์เป็นหลักครับ

12. อยากแต่งแบบนี้บ้างครับ .... แต่ยังไม่มีรถเลย

แบ่งปันหน้านี้