สอบถามหน่อยครับแถวฝั่งธน ปิ่นเกล้า บางแค บางพลัด...

การสนทนาใน 'NMAX Club (Thailand)' เริ่มโดย Han Pavarit, 6 พฤศจิกายน 2017

1. Han Pavarit

Han Pavarit Guest

สอบถามหน่อยครับแถวฝั่งธน ปิ่นเกล้า บางแค บางพลัด มี0ยามา5บ้างป่าวที่ถ่ายน้ำมันเครื่องแล้วเห็นว่าเค้าทำไรกับรถเราบ้าง...พอดีอยู่พระปิ่น3แล้ว0นี้ไม่มียามาลูปตัวรอสซี่เลยอ่ะครับ....

2. ประชาชื่น ติดกับร้าน ข้าวหมูกรอบนายไซ ช่างงานดีครับ

3. Yoto San

Yoto San Guest

คาราบาว

4. Bank Hottack

Bank Hottack Guest

3แยกไฟฉายเก่า เลยโรงพยาบาลศรีวิชัยไป นิดเดียว มี0ยามาฮ่าครับผม

แบ่งปันหน้านี้