ใส่ล้อ 17 ดุมสร้าง ตรงรุ่น ล้อหลัง..ไม่อยู่ตรงกลางบังโคลนหลัง...ของใคร...

การสนทนาใน 'NMAX Club (Thailand)' เริ่มโดย Khamin Khamal, 6 พฤศจิกายน 2017

ใส่ล้อ 17 ดุมสร้าง ตรงรุ่น ล้อหลัง..ไม่อยู่ตรงกลางบังโคลนหลัง...ของใคร เป็นเหมือนผมบ้างครับ

1. ผมเหนแถวบ้านผมตรงนะ เลยถามเค้าซื้อมาเท่าไร 6000-6500

2. สวยมากครับ

3. เป็นทุกคันครับดุมสร้าง

4. เหมือนกัน.0ตรงพอคับ

5. ล้อหน้าหลังไม่เท่ากันวิ่งไปนานๆดุมก็ส่าย แล้วก็มาหาสับกัน 555

6. แสดงว่า เกิดจากดุม สร้าง ต้องให้ ผู้ผลิต แก้ไขใหม่ ลดระยะแกนดุมด้านซ้าย แล้ว เพิ่มด้านขวา เท่าที่ดู น่า จะ ประมาณ เกือบๆ ครึ่งนิ้ว

7. เคยใช้ดุมสร้าง พอขึ้น130-140 สบัดเป็นงูเลย แล้วเวลาออกตัวก็สบัดหน่อยๆ

8. PeeRa Pol

PeeRa Pol Guest

ของผมตรงนะ

แบ่งปันหน้านี้