จะลองดู อีกซัก #ยี่ห้อ ว่าเป็นไง #AMSoil

การสนทนาใน 'NMAX Club (Thailand)' เริ่มโดย Stug Thatchaikamon, 6 พฤศจิกายน 2017

จะลองดู อีกซัก #ยี่ห้อ ว่าเป็นไง
    #AMSoil

1. ลองแล้ว รบกวนรีวิวหน่อยนะครับ จะลองตัวนี้เหมือนกัน

2. Serene Place

Serene Place Guest

อันนี้ MA ใส่รถเกียร์ ถ้า scooter ใส่ MB คงจะเหมาะมาก

3. อยากทราบราคา ครับพี่ ตัวน้ำมันเครื่อง

4. ผมใส่อยู่ครับ เครื่องนิ่มดี ประหยัดน้ำมันนิดหน่อย

5. เฟืองท้ายขาด 30 cc ป่าวครับ

6. ใช่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

7. ต้องซื้อ2หลอด อิอิลืมดู

8. ซื้อสลิ้งฉีดยามาด้วยนะครับ 20 บาท ใช้ได้ยาวๆ แบ่งใส่ทัปเปอร์แวร์เก่าๆ แล้วดูดใช้ทีละ 30 cc ผมใช้อยู่ครับ

9. ครับๆๆๆๆๆๆ

10. เพื่อนผมแนะนำตัวนี้ ก็ว่าจะลองเหมือนกัน

11. แหล่มครับตัวนี้

ตัวนี้มาดีมากครับ ผมใช้สังเคราหะแท้ยี่ห้อนี้อยู่ถ่ายที่ 4300+กว่าโล เหลือตามภาพครับ
    ปล.เติมเพิ่ม 50 มิลที่ 2500โล

แบ่งปันหน้านี้