แต่งยังใงให้สวย แนะนำหน่อยคัฟ

การสนทนาใน 'M-Slaz Club (Thailand)' เริ่มโดย ไกรศิริ เชื้อหงษ์, 13 กุมภาพันธ์ 2018

แต่งยังใงให้สวย แนะนำหน่อยคัฟ

1. ผมว่าไม่ต้องแต่งก็สวยแล้วครับ ตัวลิมิเตด

2. เปลี่ยนกระจกปลายแฮรน ก็ล้ำแล้วตัวนี้

3. Nuky Malai

Nuky Malai Guest

4. ตัวนี้ออกมา ของแทบครบเลย

5. ใส่ กระจกปลาย แฮน. กาบข้างทรงเอฟ. ชิว. ท้ายสั้น. จบ

6. รถสวยอยู่แล้วครับ เปลี่ยนแค่รองเท้านี่จบเลยสวยครบเต็มลำ 555+

7. นี่ยังไม่แต่งก็ได้ทั้งใจละLimited Edition

8. ใส่อีหนีบกรวดทรายไม่กระเด็นเท้าหรอครับ
    #เจ็บแทน

9. สวยเรา สวยเขาไม่เหมือนกัยครับ แค่นี้ก็สวยล้ะครับ ถ้ายิ่งแต่งยิ่งเละครับ

10. ขอบคุนทุกๆคำแนะนำและคำตอบครัฟ

11. ตัวนี้ ไม่ต้องแต่ง ก็คนมองเยอะแล้วครับ

12. Ton Smile Ei

Ton Smile Ei Guest

สีใหม่เดิมก้อสวยแล้วคัฟ

13. ทุ่งกว้างข้างหลังหน้าเดินเล่น

14. Ukrit Sakid

Ukrit Sakid Guest

เริ่มจากเปลี่ยนเป็นรองเท้าผ้าใบนะครับ

แบ่งปันหน้านี้