เดีมๆ ครับ วิ่งได้135 ของพี่ๆวิ่งได้เท่าไหร่ครับ พอจะมีวิธีไหนไห้วิ่งเลวกว่าเดิม

การสนทนาใน 'M-Slaz Club (Thailand)' เริ่มโดย Lock Souphaxad, 13 กุมภาพันธ์ 2018

เดีมๆ ครับ วิ่งได้135 ของพี่ๆวิ่งได้เท่าไหร่ครับ พอจะมีวิธีไหนไห้วิ่งเลวกว่าเดิม

1. เปลี่ยนสเตอร์ข้างหลังใหม่

2. ແຟດກ່ອງເດີ່ມ ເສັດຄ່າໃຫມ່ ໃສ່ທໍ່ແຕ່ງ ຄັນບໍ່ ພໍ່ ກະທົດສະເຕີ ອີກ 5555

3. Zol Onlyzol

Zol Onlyzol Guest

วิ่งได้แปปเดียวเหนื่อยครับ ขับรถดีกว่า

4. 155 ใส่กล่องจูนบอส กล่องบาล้านช์ไฟ
    หัวเทียนเข็ม สเตอร์15/49ไมล์มันอ่อนประมาณ10หน่อยๆ

5. เจ้าบ่ต้องเปลี่ยนหยังดอก แลนนำลมเอาอย่าไปแลนต้านลม ไล่เกรียร์ดีๆ

6. ติดสติกเกอร์ ฟาส8ครับ

7. รีบนอนแล้วฝันเอา
    จะได้ไม่เสียตัง

8. Loog Ped

Loog Ped Guest

ຂາຍແລ້ວຊື້ອຄັນບິ໊ກໄບຄ໌

9. Kwan Nivea

Kwan Nivea Guest

10. วิ่งเลวกว่านี้ก็จะเล่น 110 หน่อยๆครับ

11. ไล่สเตอร์ใหม่ เปลี่ยนกล่องไฟแต่ง

12. Aen Sriputta

Aen Sriputta Guest

ทุกวันนี้ก็เลวอยู่นะ

13. ลองวิ่งทาง ลาดลงอ่ะครับเดิมๆไม่ต้องเปลี่ยนอะไร 140++++กล้าการัตีเลย

14. รถผมเดิมๆวิ่งได้150+

15. วิ่ง สองหก ครับ ผม เดิมๆ

สองล้อ หกเกีย พ่ามมมมม !!!

รถผมแลนได้เร็วยุเด่ ร้อยหกร้อยเจ็ดพุ่นละ (อีกนิดเดียวกะร้อยสิบแล้ว)

แบ่งปันหน้านี้