มีคัยใช้กล่อง api บ้างคับสั่ยแล้วมีปัญหาอะไรมัยคับ พอดีนยุในหัว

การสนทนาใน 'M-Slaz Club (Thailand)' เริ่มโดย พี่ กอล์ฟ อิสระ สมุทรปราการ, 14 กุมภาพันธ์ 2018

1. มีคัยใช้กล่อง api บ้างคับสั่ยแล้วมีปัญหาอะไรมัยคับ
    พอดีนยุในหัว

2. Tøn Piya

Tøn Piya Guest

3. ผมก็ใส่อยู่ครับ จูนไปงมไป ออกทะเลไปไกลละตอนนี้

4. ใส่กล้องมี ผลดี และผลเสีย อะไรบ้างครับ อยากใส่เหมือนกัน

5. ECUเด็ดกว่าครับราคาพอๆๆกัน

6. ใช้มา 3 ปีละครับจูนเองเล่นเองไล่เอง กล่องทุกรุ่นมีความสามารถคล้ายกันอยู่ที่เราเลือกว่าเราสามารถเข้าถึงอันไหนได้ง่ายกว่า API ข้อดีคือ เขามีสายจูนขายให้ผู้ใช้สามารถซื้อไปจูนเองได้ และโปรแกรมจูนแมพต่างๆ สามารถไปโหลดจากหน้าเว็บเขาได้เลยครับ เพียบแค่เราต้องศึกษาแค่นั้นเอง

แบ่งปันหน้านี้